Thiết kế hiện đại, trang nhã
Trang bị các cổng kết nối
Công nghệ bảo vệ mắt
Màn hình máy tính Full HD 16:9
Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A200 có kích thước 23.6 inch đem lại độ phân giải HD 1920 x 1080, đảm bảo hiển thị những chi tiết sinh động cùng với độ sáng và độ tương phản cao đáp ứng nhu cầu người dùng. Màu sắc hình ảnh chân thực và sống động như thật, cho bạn trải nghiệm giải trí và làm việc tuyệt vời nhất.
Góc nhìn rộng
Tiết kiệm điện năng một cách tối ưu
Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A200 21.45 inch này có khả năng tiêu thụ năng lượng cực kỳ thấp với nguồn yêu cầu chỉ cần 12Cdv và công suất khoảng 24W. Khả năng này giúp bạn tiết kiệm điện tối ưu, giúp tăng tuổi thọ của màn hình. Ngoài ra, lượng điện năng tiêu thụ của màn hình Dahua cũng thấp thích hợp cho nhu cầu làm việc liên tục 24/7.
Thời gian phản hồi nhanh
Máy Tính Xách Tay
Máy Tính Để Bàn, All-in-one, Server
Linh Kiện Máy Tính
Màn Hình Máy Tính
Máy In, Scan, Vật Tư Máy In
Phím, Chuột, Gaming Gear
Loa, Tai nghe, Webcam, Hội nghị
Phụ Kiện Công Nghệ, Phần mềm
Thiết Bị Mạng, Bộ Lưu Điện (UPS)
Máy Chiếu, Camera, TBVP
Apple Center
Hỏi đáp về Màn hình máy tính 23.6inch DAHUA DHI-LM24-A200 (FHD, VA, 75Hz, VGA, HDMI), Hàng chín hãng, bảo hành 36 tháng