RAM Laptop G.Skill DDR5 32GB 5600MHz Ripjaws (F5-5600S4645A32GX1-RS)
(0 lượt đánh giá)Loại RAM: DDR5 SO-DIMM
Dung lượng: 32GB
Tốc độ (Bus): 5600MHz
Độ trễ: CL46-45-45
Điện áp: 1.1V
Tản nhiệt: Không
Tính năng: Intel XMP 3.0
Đọc thêm- Thị Mai - 0911 299 220
- Ánh Vân - 0911 299 230
Điện thoại tư vấn - đặt hàng:
- 152 Hàm Nghi, Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
- 52 Nguyễn Văn Linh, Hải Châu, TP. Đà Nẵng
- 48 Hùng Vương, Phú Nhuận, TP. Huế
Địa chỉ mua hàng:
Hình ảnh
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thương hiệu |
Kingston |
Loại sản phẩm |
RAM Laptop, RAM Notebook |
Model |
Ripjaws |
P/N |
F5-5600S4645A32GX1-RS |
Hình thức |
DDR5 SO-DIMM |
Dung lượng |
32GB |
Tốc độ (Bus) |
5600 MT/s |
Độ trễ (CAS Latency) |
Điện áp |
1.10V |
Tản nhiệt |
Không |
Tính năng |
Intel XMP 3.0 |
Đánh giá & Nhận xét về RAM Laptop G.Skill DDR5 32GB 5600MHz Ripjaws (F5-5600S4645A32GX1-RS)
0/5
đánh giá & nhận xét- 5 sao
- 4 sao
- 3 sao
- 2 sao
- 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Máy Tính Xách Tay
Máy Tính Để Bàn, All-in-one, Server
Linh Kiện Máy Tính
Màn Hình Máy Tính
Máy In, Scan, Vật Tư Máy In
Phím, Chuột, Gaming Gear
Loa, Tai nghe, Webcam, Hội nghị
Phụ Kiện Công Nghệ, Phần mềm
Thiết Bị Mạng, Bộ Lưu Điện (UPS)
Máy Chiếu, Camera, TBVP
Apple Center
Hỏi đáp về RAM Laptop G.Skill DDR5 32GB 5600MHz Ripjaws (F5-5600S4645A32GX1-RS)