Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C3U08-50W (Intel Core 3 100U, RAM 8GB, SSD 512GB, Intel UHD Graphics, Màn Hình 14inch FullHD, Windows 11, Màu Xám)
(0 lượt đánh giá) Tình trạng: Còn hàng Bảo hành: 24 Tháng Chính Hãng
RAM: 1x 8GB DDR5-5200MHz (còn trống 1khe, nâng cấp tối đa 64GB)
Ổ Cứng: SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Card Màn Hình: Card tích hợp Intel UHD Graphics
Màn Hình: 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9, 60Hz, chống chói
Hệ Điều Hành: Windows 11 Home SL 64-bit Bản Quyền
Đọc thêm
Giá Chính Hãng: 15.490.000đ Giá Khuyến Mãi: 14.990.000đ [Giá đã có VAT]
    Khuyến mãi - Quà tặng
    • 🎁 Bộ Quà Tặng Bao Gồm:
    Balo Laptop Phi Long trị giá 350.000đ
    Chuột Không Dây trị giá 150.000đ
    Bàn Di Chuột trị giá 50.000đ
    • 🎁 Chính sách trả góp:
    Trả góp lãi suất 0% áp dụng cho thẻ tín dụng Sacombank.
MUA NGAY
GỌI NGAY 02363.888.000 ĐỂ ĐẶT HÀNG
    Điện thoại tư vấn - đặt hàng:
  • Thị Mai - 0911 299 220
  • Ánh Vân - 0911 299 230
    Địa chỉ mua hàng:
  • 152 Hàm Nghi, Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
  • 52 Nguyễn Văn Linh, Hải Châu, TP. Đà Nẵng
  • 48 Hùng Vương, Phú Nhuận, TP. Huế
Đánh giá & Nhận xét Hỏi & Đáp Hình ảnh
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Bộ vi xử lý (CPU)
Tên bộ vi xử lý
Intel Core 3 100U Processor
Tốc độ
4.70 GHz, 6 cores (2P + 4E), 8 threads
P- Cores: up to 4.70 GHz Turbo
E- Cores: up to 3.30 GHz Turbo
Bộ nhớ đệm
10MB Intel Smart Cache
Bộ nhớ trong (RAM Laptop)
Dung lượng
8GB DDR5 SO-DIMM
Số khe cắm
2 x DDR5 SO-DIMM, up to 64GB
Ổ cứng (SSD Laptop)
Dung lượng
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Khả năng nâng cấp
1 x M.2 2280 PCIe 4.0x4
1 x M.2 2230 PCIe 4.0x4
up to 1TB
Hiển thị (Màn hình)
Màn hình
14.0 inch FHD, 16:9, Anti-glare, 60Hz
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Đồ Họa (VGA)
Bộ xử lý
Intel Graphics
Công nghệ
Kết nối (Network)
Wireless
Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2
Lan
1 x RJ45
Bluetooth
Bluetooth 5.4
3G/ Wimax (4G)
Keyboard (Bàn Phím)
Kiểu bàn phím
Bàn phím dạng Chiclet,
Hành trình phím 1,35mm,
Bàn phím chống tràn đổ
Mouse (Chuột)
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A
2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery
Kết nối HDMI/ VGA
1 x HDMI 1.4
Khe cắm thẻ nhớ
Tai nghe
1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Camera
Camera HD 720p with privacy shutter
Pin Laptop
Dung lượng pin
3-cell 50WHrs
Thời gian sử dụng
Sạc Pin Laptop
Đi kèm, TYPE-C, 65W AC Adapter, Input: 100~240V AC 50/60Hz universal
Hệ điều hành (Operating System)
Hệ điều hành tương thích
Windows 11
Phần mềm
Thông tin khác
Trọng lượng
1.40 kg
Kích thước
32.45 x 21.44 x 1.97 ~ 1.97 cm
Chất liệu
Military grade
Tiêu chuẩn quân đội Mỹ MIL-STD 810H
Màu sắc
Misty Grey (Xám)
Bảo mật
Cảm biến vân tay tích hợp với chuột cảm ứng
Kensington Nano Security Slot (6x 2.5mm)
BIOS Booting User Password Protection
BIOS setup user password
HDD User Password Protection and Security
Support Absolute Persistence 2.0 (Computrace)
Trusted Platform Module (TPM) 2.0
Âm thanh
Âm thanh Dirac
Loa tích hợp
Microphone tích hợp
Phụ kiện đi kèm
Adapter, tài liệu, sách, chuột
XEM ĐẦY ĐỦ THÔNG SỐ
Đánh giá & Nhận xét về Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C3U08-50W (Intel Core 3 100U, RAM 8GB, SSD 512GB, Intel UHD Graphics, Màn Hình 14inch FullHD, Windows 11, Màu Xám)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Xem thêm các đánh giá khác
Hỏi đáp về Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C3U08-50W (Intel Core 3 100U, RAM 8GB, SSD 512GB, Intel UHD Graphics, Màn Hình 14inch FullHD, Windows 11, Màu Xám)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Bộ vi xử lý (CPU)
Tên bộ vi xử lý
Intel Core 3 100U Processor
Tốc độ
P- Cores: up to 4.70 GHz Turbo
E- Cores: up to 3.30 GHz Turbo
Bộ nhớ đệm
10MB Intel Smart Cache
Bộ nhớ trong (RAM Laptop)
8GB DDR5 SO-DIMM
Số khe cắm
2 x DDR5 SO-DIMM, up to 64GB
Ổ cứng (SSD Laptop)
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Khả năng nâng cấp
up to 1TB
Hiển thị (Màn hình)
Màn hình
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Đồ Họa (VGA)
Bộ xử lý
Intel Graphics
Công nghệ
Kết nối (Network)
Wireless
Lan
1 x RJ45
Bluetooth
Bluetooth 5.4
3G/ Wimax (4G)
Keyboard (Bàn Phím)
Kiểu bàn phím
Bàn phím dạng Chiclet,
Hành trình phím 1,35mm,
Bàn phím chống tràn đổ
Mouse (Chuột)
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Kết nối HDMI/ VGA
1 x HDMI 1.4
Khe cắm thẻ nhớ
Tai nghe
1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Camera
Pin Laptop
Dung lượng pin
3-cell 50WHrs
Thời gian sử dụng
Sạc Pin Laptop
Hệ điều hành tương thích
Windows 11
Phần mềm
Thông tin khác
Trọng lượng
1.40 kg
Kích thước
32.45 x 21.44 x 1.97 ~ 1.97 cm
Chất liệu
Military grade
Màu sắc
Misty Grey (Xám)
Bảo mật